กำหนดการแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ ครั้งที่ 45 "พลศึกษาเกมส์"
ระหว่างวันที่ 3 - 7 กันยายน พ.ศ.2565 ณ มหาวิทยาลัยการกีฬาแห่งชาติ วิทยาเขตตรัง
7 กันยายน 2565
กีฬาฟุตบอล ประเภท ทีมชาย รอบ พบกันหมด เวลา 09.00 สนามกีฬาตรัง เทศบาลนครตรัง
วิทยาเขตอุดรธานี ชนะ วิทยาเขตเพชรบูรณ์
7 : 1
ผู้ทำประตู
วิทยาเขตอุดรธานี (นาที่ 19, 43, 84 นาย ชานน พาแสง, นาทีที่ 32 นาย สิทธิศักดิ์ มาจันทร์, นาทีที่ 51 นาย ธนพล นามบุรี, นาทีที่ 54, 87 นาย รติพงษ์ พังคะบุตร)
วิทยาเขตเพชรบูรณ์ (นาทีที่ 79 นาย ณรงค์ฤทธิ์ ซุ้นสุวรรณ)
วิทยาเขตอุดรธานี
รายชื่อเจ้าหน้าที่ทีม
1
เฉลิมพงษ์ เฉลิมชิต
ผู้จัดการทีมชาย
2
พิทยา สันตะวงศ์
ผู้ฝึกสอนทีมชาย
รายชื่อนักกีฬา
1
นาย ติณณภพ เหล่าสมบัติ
2
นาย ธนภัทร์ ธงยศ
3
นาย ธีรวัฒน์ นามเที่ยง
4
นาย ธีรพงษ์ ทินพลกรัง
5
นาย กฤษฎา ศรีคุณ
6
นาย รติพงษ์ พังคะบุตร
7
นาย ชานน พาแสง
8
นาย อนุศิษฏ์ ดอนสิงห์
9
นาย ศุพวัฒ สีลาน
10
นาย ธนพล นามบุรี
11
นาย พงศธร รอดประจง
12
นาย อนุศักดิ์ บุญเพ็ง
13
นาย ศราวุธ พิมพ์นาทม
14
นาย ธีรภัทร์ คำคูณ
15
นาย เทวฤทธิ์ ทองคำชุม
16
นาย กรรชัย นะคะจัด
17
นาย ฐิติวุฒิน์ แสวงวงษ์
18
นาย ชนินทร์ บัวศรียอด
19
นาย ทวีทรัพย์ โพธิ์ศรี
20
นาย ณัฐพงษ์ จันทะวงษ์
21
นาย ณัชพล ทิพย์สมบัติ
22
นาย สิทธิศักดิ์ มาจันทร์
23
นาย ถาวร บุญพันธ์
24
นาย ธีระพัฒน์ ใจฉะวะ
25
นาย ณัฐโชค ศิริฟอง
วิทยาเขตเพชรบูรณ์
รายชื่อเจ้าหน้าที่ทีม
1
โกศล รอดมา
ผู้จัดการทีมชาย
2
มงกุฎ มูสิกธรรม
ผู้จัดการทีมหญิง
3
ปวิชญา ผันบุญ
ผู้ฝึกสอนทีมหญิง
4
นายพุฒิพงศ์ เจริญสิทธิกุล
ผู้ฝึกสอนทีมชาย
5
ศรชัย แสงสิงห์
ผู้ช่วยผู้ฝึกสอนทีมชาย
6
อนุชิต ร่วมชาติ
ผู้ช่วยผู้ฝึกสอนทีมชาย
7
นนทนันท์ พักตร์จันทร์
ผู้ช่วยผู้ฝึกสอนทีมชาย
8
ปวีณ์นุช ภูน้อย
ผู้ช่วยผู้ฝึกสอนทีมหญิง
9
วิภาวดี ลอยมา
ผู้ช่วยผู้ฝึกสอนทีมหญิง
10
พัชรพร ศรีเมือง
ผู้ช่วยผู้ฝึกสอนทีมหญิง
รายชื่อนักกีฬา
1
นาย เกียรติศักดิ์ ศรีสุข
2
นาย รุ่งอรุณ สุมาลา
3
นาย เอกนที ไชยสาคร
4
นาย พิพัตน์พงศ์ พิมไชย
5
นาย สุภัครพงษ์ ผลจันทร์
6
นาย โสภณัฐ ชุมสงฆ์
7
นาย จตุพล แก้วคำแดง
8
นาย กฤษฎา สิงห์อาจ
9
นาย อภิวัฒน์ แก้วคง
10
นาย ธีรพัศ เข็มเเก้ว
11
นาย ณรงค์ฤทธิ์ ซุ้นสุวรรณ
12
นาย ธนภัทร ไชยแสน
13
นาย ณัฐวุฒิ ขลิบทอง
14
นาย ปรมัตถ์ นาคเกลือ
15
นาย ธนากรณ์ สร้อยมี
16
นาย ธนโยธิน ธนะคำดี
17
นาย วินิทร ดวงชัย
18
นาย ณัฐพล เยื่อใย
19
นาย ประสบโชค มีพร้อม
20
นาย ศุกวุฒิ สุรินทร์
21
นาย นราพงศ์ บุญสุด
22
นาย ภูริกรณ์ เพชรชู
23
นาย แก่นนคร แก่นพรม
24
นาย ชนะชัย พรมโคตรค้า
25
นาย พงศธร ชัชวาลย์